diễn đàn lớp F trường MĐC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
diễn đàn lớp F trường MĐC

Bất cứ nơi nào trái tim lớp F vẫn tỏa

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

HỠI ĐỒNG BÀO 8F ( trúc anh ơi vô đây nè )

Go down 
melody186
số không của tôi
6 posters
Tác giảThông điệp
số không của tôi
thi' sinh co' tai` hung` bien
số không của tôi

HỠI ĐỒNG BÀO 8F ( trúc anh ơi vô đây nè ) Empty
Bài gửiTiêu đề: HỠI ĐỒNG BÀO 8F ( trúc anh ơi vô đây nè )   HỠI ĐỒNG BÀO 8F ( trúc anh ơi vô đây nè ) EmptySat May 03, 2008 11:08 am

ĐỒNG BÀO ƠI cheers cheers cheers cheers
TRÚC ANH ở Mĩ đã biết tin về diễn đàn của chúng ta. từ nay tui xin công bố flower MỤC CHUYỆN 8F PHẦN " HỠI ĐỒNG BÀO 8F" SẼ LÀ NƠI CHÚNG TA TRÒ CHUYỆN VỚI TRÚC ANH.
TUI NÓI TRƯỚC HÉN
Trúc Anh ơi bạn biết tin gì về lớp mình chưa để tui nói cho nghe. lớp wậy wá trùi lun. tui pó tay rùi. wậy nhứt là con nhỏ Trúc nè. nó vô tới phòng thi còn wậy bị GIÁM THỊ la wá trùi lun.
Lớp mình thi HSG vòng trường tốt lém, đứng thứ nhất rùi Toán với Hoá mình đậu 8 đứa (1/2 danh sách lun) dữ chưa. mấy đáư lớp mình đang chảnh banh nhà nè
ờ mà nói nghe hôm wa tui mới nằm mơ thấy bạn về lớp nè( đúng là mơ) Suspect Suspect Suspect Suspect Suspect
eeeeeeeeeeeeeeeeeeeee vào diễn đàn rùi nhớ bao cho bọn tui nha. bọn tui dẫn " đi choi"
melody186
ung' cu~ vien duoc so' bau` chon dong I
melody186

Bài gửiTiêu đề: Re: HỠI ĐỒNG BÀO 8F ( trúc anh ơi vô đây nè )   HỠI ĐỒNG BÀO 8F ( trúc anh ơi vô đây nè ) EmptySat May 03, 2008 3:51 pm

e truc anh neu co vao dien dan thi ke cho may tui nghe chuyen ban o ben hen lol!
Admin II
Admin II

Bài gửiTiêu đề: Re: HỠI ĐỒNG BÀO 8F ( trúc anh ơi vô đây nè )   HỠI ĐỒNG BÀO 8F ( trúc anh ơi vô đây nè ) EmptySat May 03, 2008 4:25 pm

É.Thủy hay hén.Nói xấu Admin.Hay lém.7h túi nay, admin xét xử
banhcanhmi
banhcanhmi

Bài gửiTiêu đề: hi cac ban   HỠI ĐỒNG BÀO 8F ( trúc anh ơi vô đây nè ) EmptyMon May 05, 2008 11:34 pm

Ben ben may ban vui ko, tui van binh thuong , tui kham phuc lop minh thiet do, hoc oi ... la gioi affraid tui o ben day cung muon di hoc lam roi nhung ma khong dc, suot ngay o nha chan chet, them thu bay chu nhat co may thang em ho ve cang them nhut dau., tui muon dien luon . Tui cung moi biet cac ban vua tao trang blog rieng cho tui , nhung sao may ban khong chup hinh tap the lop ma cho len 4rum, tui muon thay lam do
. Lan dau tien viet bai nen khong biet viet gi nhieu , tui chi biet viet nhieu day thoi , may ban nho gui lai cho tui nhen.... 41
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: HỠI ĐỒNG BÀO 8F ( trúc anh ơi vô đây nè )   HỠI ĐỒNG BÀO 8F ( trúc anh ơi vô đây nè ) EmptyTue May 06, 2008 8:35 am

Ừ.Sao chưa dc đi học nữa.Bùn chjt'. 14 Ráng đi nha.Bùn thì lên web lớp mình nè.Thường xuyên cập nhật 13 Lên là dzui liền hà 10 10
https://funny-class.darkbb.com
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: của trúc anh áh   HỠI ĐỒNG BÀO 8F ( trúc anh ơi vô đây nè ) EmptyWed May 07, 2008 8:37 am

HỠI ĐỒNG BÀO 8F ( trúc anh ơi vô đây nè ) Icon_minitimeTue 6 May 2008 - 15:17 HỠI ĐỒNG BÀO 8F ( trúc anh ơi vô đây nè ) Icon_minipostChủ đề: [No title]

Dung la moi lan len day tui deu vui, nhung cung chan lam vi may ban khong dua hinh tap the lop minh len 4rum, 51
tui nghe noi ben ben nong lam ha 63 (chac y nhu cai lo than vay phai hong). Con tui ben day thoi tiet bat thuong , luc thi nong muon chet 63 , con luc thi lanh noi da ga lun, (bo tay)
46
https://funny-class.darkbb.com
banhkemdau ngot ngao
thí sinh vào bán ket'
thí sinh vào bán ket'
banhkemdau ngot ngao

Bài gửiTiêu đề: Re: HỠI ĐỒNG BÀO 8F ( trúc anh ơi vô đây nè )   HỠI ĐỒNG BÀO 8F ( trúc anh ơi vô đây nè ) EmptyFri May 09, 2008 7:21 pm

ne ban o ben doa co khoe hok zay
ca lop nho ban lem doa
ca may co cung hay nhac ban
nua
hj
co ji nho zo nha
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: HỠI ĐỒNG BÀO 8F ( trúc anh ơi vô đây nè )   HỠI ĐỒNG BÀO 8F ( trúc anh ơi vô đây nè ) Empty

HỠI ĐỒNG BÀO 8F ( trúc anh ơi vô đây nè )
Trang 1 trong tổng số 1 trang