diễn đàn lớp F trường MĐC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
diễn đàn lớp F trường MĐC

Bất cứ nơi nào trái tim lớp F vẫn tỏa

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

help me help me

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Dòng sông băng
A' hau 1
A' hau 1

help me help me Empty
Bài gửiTiêu đề: help me help me   help me help me EmptyMon Jun 23, 2008 7:43 pm

đã xoá

Được sửa bởi CIA + FBI = không ngày Fri Jun 27, 2008 8:21 am; sửa lần 1.
Admin II
ung' cu~ vien duoc so' bau` chon dong I
Admin II

help me help me Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: help me help me   help me help me EmptyWed Jun 25, 2008 3:13 pm

Hả ... hả .... hả, nói thiệt à 33 33 33 Ghê vậy.Sao tự nhiên nói chi vậy.Tui biết lắm mà, thà mình đừng nói chứ nói ra chi để rồi ngại khi gặp nhau. 57 57 57 Ba cái chuyện này tui rành 6 câu.Bây giờ bạn làm theo tui đi 68 68 68 Nói chuyện bình thường thôi, đừng tỏ ra thân mất quá , vậy là đựơc. Hehehe.Mà bạn nói với ai vậy.Cs or TU.Nếu là Cs thì chắc không sao vì cs là người tình cảm mà. 85 85 85 Yeah.Chuyên gia hay quá ta 81 81 81
Dòng sông băng
A' hau 1
A' hau 1

help me help me Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: help me help me   help me help me EmptyWed Jun 25, 2008 5:38 pm

đã xoá

Được sửa bởi CIA + FBI = không ngày Fri Jun 27, 2008 8:22 am; sửa lần 1.
Admin II
Admin II

help me help me Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: help me help me   help me help me EmptyWed Jun 25, 2008 9:22 pm

Ừm.Còn cs sao ??? Bạn nói quạch tẹt ra hay ám chỉ thôi.Để chuyên gia giúp cho.Dễ ẹt.Tui cũng bị lộ rồi. 09 09 09 Mà tui không thấy ngại gì hết chơn 20 20 20
melody186
melody186

help me help me Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: help me help me   help me help me EmptyThu Jun 26, 2008 11:06 am

tui đã nói rồi bạn y chang nhỏ Tóc Ngắn vậy đóa hồn nhin vô tư có sở j đâu
The_King_of_king
A' hau 1
A' hau 1
The_King_of_king

help me help me Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: help me help me   help me help me EmptyThu Jun 26, 2008 2:33 pm

quái !hôm nay có TU nữa à
làm ơn thôi dùm đi các bạn thấy mình khác người thường ko ???? người ta đâu có như mấy bạn đâu . mấy bạn hồn nhiên hã???? bị ám ảnh thì có . cha mẹ mình ko quí lại đi quí người dưng nước lã
ko bít mấy bạn là kĩu người gỉ lun
http://www.truongton.net/forum
Dòng sông băng
A' hau 1
A' hau 1

help me help me Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: help me help me   help me help me EmptyThu Jun 26, 2008 8:03 pm

đã xoá

Được sửa bởi CIA + FBI = không ngày Fri Jun 27, 2008 8:22 am; sửa lần 1.
The_King_of_king
A' hau 1
A' hau 1
The_King_of_king

help me help me Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: help me help me   help me help me EmptyFri Jun 27, 2008 6:42 am

ê vậy có cần tới mức bạn soi mói người ta quá nhiều ko
chuyện gia đình người ta cái gì bạn cũng bít
bạn giống 1 tên bị ám ảnh do thiếu tình thương thì đúng hơn
tốt nhất tịnh tâm lại mà làm nhìu chuyện tốt cho đời đi
ê mà tui ko bít TU là ai vì ko nhớ ai có tên viết tắt mà chữ U đâu
Dòng sông băng
A' hau 1
A' hau 1

help me help me Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: help me help me   help me help me EmptyFri Jun 27, 2008 8:14 am

tui đã nói là cách tui tôn trọng TU khác CS mà. con người thì ai không có lỗi lầm chẵng phải MELODY đã nói cuộc đời không những chỉ có màu hồng hay sao. tui thừa nhận đối với CS tui có sai nhưng cái mà tui nói đến đây sự tôn trọng của tui đối với TU. khi bày tỏ nó ra tui cảm thấy hơi ngại khi gặp TU, tui cần sự giúp đỡ chứ không cần chỉ trích

tui đã bao giờ chỉ trích bạn chưa DUY. hôm nay tui hơi bực mình đấy. tui có cảm giác rằng bạn trở nên soi mói người khác khi chúng tôi khen bạn nhiều quá . tôi nghĩ ít ra mình muốn phê bình người khác một điều gì thì nên đặt lợi ít lên làm đầu chứ. tui post bài này lên có làm bạn mất lòng thì cho xin lỗi trước
Admin II
Admin II

help me help me Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: help me help me   help me help me EmptyFri Jun 27, 2008 4:09 pm

Thằng Anh DUy vô duyên.Bạn nghĩ chuyện thích 1 ng`, tôn trọng 1 ng`, bày tỏ với 1 ng` là chuyện đơn giản hà ??? 12 12 12 Đây này, giả sử như bạn thích 1 ai đó thì dễ quên lắm hả ??? Rồi sẽ có 1 ngày bạn gặp dc 1 ng` mà bạn sẽ xem ng` đó như là cha mẹ thứ 2 của mình và tình cảm của mình dành cho họ như là đối với ng` sinh ra mình vì họ là những ng` mở dg` cho tương lai bạn , làm hoàn thiện bạn ... Tuy nhiên , bạn sẽ cảm thấy thế nào khi nói cho họ biết rằng : BẠN THÍCH HỌ, BẠN TÔN TRỌNG HỌ NHƯ CHA MẸ BẠN.Điều này sẽ thật sự khó nói ra vì bản thân bạn sẽ cảm thấy khó chịu, y như là nói ra BÍ MẬT QUỐC GIA vậy đó.Điều gì đến nó sẽ đến.Hay hơn hết là để sự việc diễn ra tự nhiên.Mà dù rằng ng` đó có biết đi chăng nữa cũng là sự thật mà chính bản thân bạn luôn mong nó sẽ đựơc giải fóng khỏi ý nghĩ của bạn bởi lẽ khi ng` đó biết thì mình sẽ không phải lo lắng rằng họ có tiếp nhận hay không ???Với hàng ngàn câu hỏi khác trong đầu bạn .Không có gì là bí mật mãi mãi, đặc biệt là tình cảm .Do đó :
1/ Thuỷ đừng có nghĩ vớ vẩn nữa mà hãy cư xử bình thường
2/ Anh Duy bạn không đựơc phát ngôn bừa bãi mà không suy nghĩ.Có ai muốn thích 1 ng` đâu nhưng àm lỡ thích rồi sao ???Bỏ đựoc không.THử nghĩ bây giờ tui bảo bạn quên ba mẹ bạn đi , bạn làm đựơc không ???Cha mẹ thứ 2 của mình chắc chắn sẽ xuất hiện khôngsớm thì muộn thôi.CÓ điều là bạn có nhận công lao của họ hay không thôi.
The_King_of_king
A' hau 1
A' hau 1
The_King_of_king

help me help me Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: help me help me   help me help me EmptySat Jun 28, 2008 2:39 pm

trước tiên tui cũng xin lỗi mấy bạn vì thật ra bữa đó tui cũng hơi cáu 81 81 81 ( bị nhỏ em giựt cọng dây mạng trong lúc đang chơi game lại cú nó 1 phát nó mét mẹ 97 97 97 97 )
1 người quý mếm người khác như cha mẹ mình thì ko có gì sai cả 89 89 89 89
nên mấy bạn quý mếm ai là quyền của mấy bạn tui cũng ko nói gì 73 73 73
tuy nhiên nhiều lút mấy bạn ko phân biệt dc đâu là công ra công tư ra tư gì cả help me help me 9618348037e485d362 help me help me 9618348037e485d362 help me help me 9618348037e485d362
lun đặt người đó trước công việc là sao?????? 96 96 96 96
như hôm bữa đi chơi đầm sen mấy bạn theo chụp hình mấy người đó help me help me 96183480376e445323 trong khi hình cho tập thể 8f thì đếm trên đầu ngón tay ( ko lầm thì chỉ có 1 tấm duy nhất ở củ chi )
ê tui hỏi 1 câu
mấy người đó bắt mấy bạn die mấy bạn có dám làm ko 105
Dòng sông băng
A' hau 1
A' hau 1

help me help me Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: help me help me   help me help me EmptySat Jun 28, 2008 7:13 pm

dù sao thì cũng có lỗi của mấy tui nhưng chuyện đó là quá khứ rùi dẹp đi hén
mình hứa sau này sẽ cố gắng xây dựng lớp tốt hơn nha !!!!!!!!!!111
Sponsored content

help me help me Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: help me help me   help me help me Empty

help me help me
Trang 1 trong tổng số 1 trang