diễn đàn lớp F trường MĐC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
diễn đàn lớp F trường MĐC

Bất cứ nơi nào trái tim lớp F vẫn tỏa

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

có nên hay ko việc làm lại 4rum cho lớp F

Go down 
4 posters

có nên hay ko việc làm lại 4rum cho lớp F Vote_lcap33%có nên hay ko việc làm lại 4rum cho lớp F Vote_rcap
 33% [ 1 ]
KHÔNG
có nên hay ko việc làm lại 4rum cho lớp F Vote_lcap67%có nên hay ko việc làm lại 4rum cho lớp F Vote_rcap
 67% [ 2 ]
Tổng số bầu chọn : 3

Tác giảThông điệp
The_King_of_king
A' hau 1
A' hau 1
The_King_of_king

có nên hay ko việc làm lại 4rum cho lớp F Empty
Bài gửiTiêu đề: có nên hay ko việc làm lại 4rum cho lớp F   có nên hay ko việc làm lại 4rum cho lớp F EmptyTue Jun 24, 2008 3:50 pm

cứ tình trạnh người điều hành thì ko thấy mặt , admin thì chạy đi đâu , giao diện ko thay đổi , số bài đếm trên đầu ngón tay thế này thì vô năm học mấy bạn có giới thiệu 4 rum cho mem 9F vô lại thì như ko
VÌ THẾ NÊN TÔI ĐẠI DIỆN CHO LỚP F MẠO MỤI HỎI CÁC BẠN 1 CÂU
" CÁC BẠN THẤY CÓ NÊN LÀM 1 CÁI 4RUM KHÁC GỒM CÁC MEM CÓ TRÁCH NHIỆM KO "

4rum mới sẽ do các bạn cùng nhau xây dựng chứ ko phải 1 người , các bạn sẽ đóng góp ý kiến , hoặc cùng tham gia xây dựng nếu làm dc
4rum mới sẽ học hỏi kinh nghiệm của các 4rum nổi tiếng khác để hoàn thiện hơn

nếu các bạn thấy dc thì tui sẽ tạo 1 cái blog cho F nhưng chưa hoạt động đến khi nào các bạn cùng nhau sữa chữa hoàn thiện nó đến mức có thể thì nó sẽ thay thế 4 rum này
http://www.truongton.net/forum
Dòng sông băng
A' hau 1
A' hau 1

Bài gửiTiêu đề: Re: có nên hay ko việc làm lại 4rum cho lớp F   có nên hay ko việc làm lại 4rum cho lớp F EmptyTue Jun 24, 2008 8:31 pm

tui thấy không cần thiết phải mở 4rum khác
4rum có giao diện xấu số bài viết trên đầu ngón tay hay 4rum có hình thức hoàn hảo cũng vậy cũng là 4rum của lớp mình ( nói lớpmình là hơi nhiều )
như vầy là được rùi ngày nào cũng có chủ đề để bàn bạc tán dóc thì đã quá vui đối với tui rui
Admin II
ung' cu~ vien duoc so' bau` chon dong I
Admin II

Bài gửiTiêu đề: Re: có nên hay ko việc làm lại 4rum cho lớp F   có nên hay ko việc làm lại 4rum cho lớp F EmptyWed Jun 25, 2008 3:29 pm

Tui cũng nghĩ vậy.Cứ thử nghĩ mà xem, nếu có cải thiện lại 4rum thì chỉ 1 tgian sau thì cũng sẽ gây chán như hiện tại thôi.Tại máy của tui đang hư , phải xài cái máy này, chạy cà rề chán muốn chết.Thông cảm nha, chừng nào sửa máy kia xong tui kiếm hình tập thể đổi giao diện cho.Máy hư rồi 57 57 57
banhcanhmi
thi' sinh co' tai` hung` bien
thi' sinh co' tai` hung` bien
banhcanhmi

Bài gửiTiêu đề: EEEEEEEEE   có nên hay ko việc làm lại 4rum cho lớp F EmptyWed Jun 25, 2008 9:35 pm

E !!! NHUNG MA BAY GIO MAY BAN DINH LAM GI DE PHAT TRIEN 4RUM NUA DAY , THEO TUI LA MO MAY CHUYEN MUC DANH CHO VIEC ''CHOI'' CHU DUNG CO HOC NUA , NHU VAY MOI CO NGUOI VO THAM WAN HYA LAM THANH VIEN GI DI .... CHU HOC KHONG NGUOI TA CHAN LAM , DE TUI POST MAY CUON TRUYEN MAY BAN DOC THU HEN. 420 420 420
Admin II
Admin II

Bài gửiTiêu đề: Re: có nên hay ko việc làm lại 4rum cho lớp F   có nên hay ko việc làm lại 4rum cho lớp F EmptyWed Jun 25, 2008 9:50 pm

Gà Computer mà bày đặt post post.Bạn biết phương châm lớp F là gì không ???Hội vui học tập.Mà thử nhìn 4rum xem,có chỗ nào mà học đâu ???Toàn chơi không đó, tối ngày chỉ biết chơi 09 09 09
The_King_of_king
A' hau 1
A' hau 1
The_King_of_king

Bài gửiTiêu đề: Re: có nên hay ko việc làm lại 4rum cho lớp F   có nên hay ko việc làm lại 4rum cho lớp F EmptyThu Jun 26, 2008 1:51 pm

trúc nói chưa chính xác lắm tui nghĩ phương châm là học hết sức chơi hết mình
ê mà mấy bạn ko làm lại 4rum phải ko tui tôn trọng quyết định đó nhưng cần mún 4rum phát triển tui nghĩ cần làm 1 số việc sau :
cần làm lại người điều hành phải yêu cầu người điều hành đóng góp cho box của mình chứ . tình hình hiện náy thì điều hành đã chạy hết
làm lại nền đi hè rùi không khí phải vui 1 chút bạn cứ để nền này chán ngắt
ê trúc bạn qua xem mấy 4rum khác người ta cài sẵn VN-time vào lun bạn ko cài làm một số thành viên viết ko dấu đọc mún lẹo cả lưỡi
http://www.truongton.net/forum
Dòng sông băng
A' hau 1
A' hau 1

Bài gửiTiêu đề: Re: có nên hay ko việc làm lại 4rum cho lớp F   có nên hay ko việc làm lại 4rum cho lớp F EmptyThu Jun 26, 2008 7:56 pm

sẵn chỉnh lại múi giờ GMT 5 lun
Admin II
Admin II

Bài gửiTiêu đề: Re: có nên hay ko việc làm lại 4rum cho lớp F   có nên hay ko việc làm lại 4rum cho lớp F EmptyThu Jun 26, 2008 8:10 pm

Cái này là tuỳ thuộc vào chưong trình UNIKEY của máy các mem.4rum làm gì có chức năng này.Còn nữa , múi giờ thì tui không biết chỉnh 91 91 91 Có các múi không hà, không có giờ cụ thể
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: có nên hay ko việc làm lại 4rum cho lớp F   có nên hay ko việc làm lại 4rum cho lớp F Empty

Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thông báo.4rum anỳ chuyển thành 4rum mới
» 4rum dc 2k pài rùi
» từ biệt 4rum 1 tháng
» góp ývề 4rum nè
» to gop y cho 4rum nha!!!!!