diễn đàn lớp F trường MĐC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
diễn đàn lớp F trường MĐC

Bất cứ nơi nào trái tim lớp F vẫn tỏa

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

TUI BUON WA , HONG AI CHIA XE VOI TUI DUOC GI HET

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
banhcanhmi
thi' sinh co' tai` hung` bien
banhcanhmi

TUI BUON WA , HONG AI CHIA XE VOI TUI DUOC GI HET Empty
Bài gửiTiêu đề: TUI BUON WA , HONG AI CHIA XE VOI TUI DUOC GI HET   TUI BUON WA , HONG AI CHIA XE VOI TUI DUOC GI HET EmptyFri Jun 27, 2008 11:34 pm

BYE BYE MAY BAN NGHEN , SEE U AGAIN , NOI THIET LA MAY NGAY NAY TUI BUON LAM , HONG CO AI NHAC TOI TUI TREN 4RUM HET , ROI CUNG HONG CO AI CHAT VOI TUI NUA , CON GAP TOAN CHUYEN XUI XEO . HUHUHUHUHUHUHHUHUHUHU........ TUI THEM VE VIET NAM WA 74 74 74 74 74 74
langtuhoangminhtri
thi' sinh co' tai` viet' van
thi' sinh co' tai` viet' van
langtuhoangminhtri

Bài gửiTiêu đề: Re: TUI BUON WA , HONG AI CHIA XE VOI TUI DUOC GI HET   TUI BUON WA , HONG AI CHIA XE VOI TUI DUOC GI HET EmptySat Jun 28, 2008 10:22 am

banhcanhmi đã viết:
BYE BYE MAY BAN NGHEN , SEE U AGAIN , NOI THIET LA MAY NGAY NAY TUI BUON LAM , HONG CO AI NHAC TOI TUI TREN 4RUM HET , ROI CUNG HONG CO AI CHAT VOI TUI NUA , CON GAP TOAN CHUYEN XUI XEO . HUHUHUHUHUHUHHUHUHUHU........ TUI THEM VE VIET NAM WA 74 74 74 74 74 74

vay de? tui kiu du du? don' may' bay wa ruoc' ban ve` nha 07 07 07
banhcanhmi
banhcanhmi

Bài gửiTiêu đề: cai gi   TUI BUON WA , HONG AI CHIA XE VOI TUI DUOC GI HET EmptySat Jun 28, 2008 11:25 am

BAN NOI CAI GI HA , KEU NO VO CHI , TUI THACH BAN LUON DO , NO MA VO TUI KEU BAN LA '' BA'' LUON ...........
The_King_of_king
A' hau 1
A' hau 1
The_King_of_king

Bài gửiTiêu đề: Re: TUI BUON WA , HONG AI CHIA XE VOI TUI DUOC GI HET   TUI BUON WA , HONG AI CHIA XE VOI TUI DUOC GI HET EmptySat Jun 28, 2008 2:55 pm

ê trúc anh bạn chỉ phải chịu cảnh xa quê hương thôi mà làm gì giữ vậy
trong khi đó có nhiều người có hoàn cảnh khó khăm hơn bạn như bị bệnh ung thư phải qua mỹ chữa bệnh thì ko có tiền trong khi đó bạn đòi về VN à thật là trớ trêu
http://www.truongton.net/forum
Dòng sông băng
A' hau 1
A' hau 1

Bài gửiTiêu đề: Re: TUI BUON WA , HONG AI CHIA XE VOI TUI DUOC GI HET   TUI BUON WA , HONG AI CHIA XE VOI TUI DUOC GI HET EmptySat Jun 28, 2008 7:09 pm

tui không thuộc hoàn cảnh của TRÚC ANH có lẽ tui không thể hiểu hết nỗi buồn của bạn được . điều duy nhất tôi có thể làm là an ủi động viên bạn thôi . bạn còn nhớ câu mà tui đã tặng bạn trước khi sang MĨ không " BẤT CỨ NƠI NÀO TRÁI TIM LỚP F VẫN TOẢ ". tui mong rằng những điều này sẽ chia bớt nỗi buồn của bạn
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: TUI BUON WA , HONG AI CHIA XE VOI TUI DUOC GI HET   TUI BUON WA , HONG AI CHIA XE VOI TUI DUOC GI HET Empty

TUI BUON WA , HONG AI CHIA XE VOI TUI DUOC GI HET
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» NEEEEEEEEEEE!
» Tôi phải công nhận Admin nhìu chiện thật
» Chia sẻ khó khăn Đồng hành số phận
» Lời kêu gọi toàn sinh viên kháng chiến