diễn đàn lớp F trường MĐC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
diễn đàn lớp F trường MĐC

Bất cứ nơi nào trái tim lớp F vẫn tỏa

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

1 game vui cực hay nè (pó tay ko có box dành cho game lun)

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
The_King_of_king
A' hau 1
A' hau 1
The_King_of_king

1 game vui cực hay nè (pó tay ko có box dành cho game lun) Empty
Bài gửiTiêu đề: 1 game vui cực hay nè (pó tay ko có box dành cho game lun)   1 game vui cực hay nè (pó tay ko có box dành cho game lun) EmptyTue May 06, 2008 7:00 am

Cốt truyện:
Khi xã hội ngày càng phát triển vượt bậc về Kinh tế, mọi cá nhân là thành viên của Xã hội đều có những ước mơ và cách làm giàu khác nhau, có người làm giàu chính đáng bằng công sức của mình và cũng có người làm giàu bằng thủ đoạn xấu. Sự giàu có và thịnh vượng của một cá nhân nào đó dựa trên số lượng Tiền và Bất động sản mà cá nhân đó sở hữu được.

“Tỷ phú” chính là danh hiệu cao nhất dành cho cá nhân đạt được sự giàu có bậc nhất. Ngoài ra cá nhân đó phải được mọi người quý trọng và yêu mến, chính sự công nhận của mọi người về sự giàu có, khôn ngoan và quý trọng thì danh hiệu “Tỷ phú” càng có giá trị cao nhất.

Trong trò chơi bạn sẽ hóa thân thành 1 trong 6 nhân vật khác nhau. Mỗi nhân vật sẽ có tính cách và sở trường khác nhau .

Mỗi nhân vật sẽ khác nhau về tính cách, hình dáng và các kỹ năng tùy theo từng nghề nghiệp của nhân vật đó.

Trò chơi được thiết kế nhằm nâng cao khả năng tính toán nhanh và phán đoán trước các bước đi và các tình huống của mình. Với khả năng phán đoán nhanh và chính xác chính là yếu tố giúp người chơi thắng lợi.

Ngoài ra Item shop còn cung cấp cho bạn nhiều loại trang phục, phương tiện duy chuyển, hình nền, đồ thời trang nhằm trang bị cho nhân vật của bạn thật đẹp mắt.

Đặc biệt với hệ thống cổ phiếu mô phỏng gần như chính xác như thực tế giúp các bạn có cơ hội thử tài của mình thông qua việc mua bán ảo trong game trước khi tham gia ngoài thực tế.
còn đây là hình một số NPC của game
1 game vui cực hay nè (pó tay ko có box dành cho game lun) A3b7dbacd4294f7094731ef413d69a89_s
1 game vui cực hay nè (pó tay ko có box dành cho game lun) 52396e91c0564409b71ff7c1ccee6e64_s
1 game vui cực hay nè (pó tay ko có box dành cho game lun) 242d6539f682421ca00af63e003d98ed_s
http://www.truongton.net/forum
The_King_of_king
A' hau 1
A' hau 1
The_King_of_king

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 game vui cực hay nè (pó tay ko có box dành cho game lun)   1 game vui cực hay nè (pó tay ko có box dành cho game lun) EmptyTue May 06, 2008 7:01 am

http://www.truongton.net/forum
số không của tôi
thi' sinh co' tai` hung` bien
thi' sinh co' tai` hung` bien
số không của tôi

Bài gửiTiêu đề: củm ơn nhìu nghen   1 game vui cực hay nè (pó tay ko có box dành cho game lun) EmptyTue May 06, 2008 8:31 pm

Duy-Pro đã viết:
vô đây tải nè
http://aservice.asiasoft.net.vn/download/Down_Load_RM.asp

củm ơn nhìu lém
nhớ tải nhìu game lên đi tui chơi với
tui mới bắt đuầ chơi nên gà lém
totally spy
thi' sinh co' tai` viet' van
totally spy

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 game vui cực hay nè (pó tay ko có box dành cho game lun)   1 game vui cực hay nè (pó tay ko có box dành cho game lun) EmptyWed May 07, 2008 6:39 pm

ai hem bít tỷ phú chơi 1 ván lâu thấy mồ lâu chơi chưa bít ai thắng thua nữa khó gần chết. tui chơi giết boss dược mấy lần rồi nè nhận được gold qué chừng luôn chứ n hận được nhiều quá nãư chơi này mau chán lắm
totally spy
totally spy

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 game vui cực hay nè (pó tay ko có box dành cho game lun)   1 game vui cực hay nè (pó tay ko có box dành cho game lun) EmptyWed May 07, 2008 6:46 pm

mà đăng kí mau đi để nó còn tặng thêm 5000 gold nữă đó game playpark phải nói dỡ ẹc chứ
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 game vui cực hay nè (pó tay ko có box dành cho game lun)   1 game vui cực hay nè (pó tay ko có box dành cho game lun) Empty

1 game vui cực hay nè (pó tay ko có box dành cho game lun)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 1 số wed chơi game nè
» game nuôi thú ảo cực hot nè ( nuôi trực tiếp trên wed ko tải về )
» New game [HOT] vào thư giản nè
» cần 1 người bít chơi game tỷ phú
» Game fashion ne`