diễn đàn lớp F trường MĐC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
diễn đàn lớp F trường MĐC

Bất cứ nơi nào trái tim lớp F vẫn tỏa

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Cuối năm rùi.Mấy bạn là j` vậy

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Admin II
ung' cu~ vien duoc so' bau` chon dong I
Admin II

Cuối năm rùi.Mấy bạn là j` vậy Empty
Bài gửiTiêu đề: Cuối năm rùi.Mấy bạn là j` vậy   Cuối năm rùi.Mấy bạn là j` vậy EmptyFri May 16, 2008 5:39 pm

4rum lớp mình dường như bắt đầu có nguy cơ ZẢI NGHỆ rùi đóa.Mấy bạn ko thèm wan tâm đến 4rum nữa. 55 55 55 Công sức của admin nói riêng và cũng như các mem nói chung đã bị các bạn đổ sông đổ biển hết hả 46 46 46 Dg` để tình trạng này diễn ra nữa nha.Tích cực lên đi.Níu ko mún 4rum fải zải nghệ 66 66 Admin thành thật tâm sự 68 68 68
langtuhoangminhtri
thi' sinh co' tai` viet' van
langtuhoangminhtri

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuối năm rùi.Mấy bạn là j` vậy   Cuối năm rùi.Mấy bạn là j` vậy EmptyMon May 19, 2008 6:27 am

Physic_Pro0042 đã viết:
4rum lớp mình dường như bắt đầu có nguy cơ ZẢI NGHỆ rùi đóa.Mấy bạn ko thèm wan tâm đến 4rum nữa. 55 55 55 Công sức của admin nói riêng và cũng như các mem nói chung đã bị các bạn đổ sông đổ biển hết hả 46 46 46 Dg` để tình trạng này diễn ra nữa nha.Tích cực lên đi.Níu ko mún 4rum fải zải nghệ 66 66 Admin thành thật tâm sự 68 68 68

thong qua y' kien cua cac men . tui cam thay admin nen co mot cai j` do moi la va` hap dan hon. cho nen 4rum phai thay doi mot chut xiu'. dieu` nay` adminn lam nha. vi` tuong lai cua 4rum. chan thanh` cam? on
Admin II
Admin II

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuối năm rùi.Mấy bạn là j` vậy   Cuối năm rùi.Mấy bạn là j` vậy EmptyMon May 19, 2008 8:00 am

Tui cũng chưa bik nữa.Để suy nghĩ cái 24 24
langtuhoangminhtri
langtuhoangminhtri

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuối năm rùi.Mấy bạn là j` vậy   Cuối năm rùi.Mấy bạn là j` vậy EmptyMon May 19, 2008 10:21 am

suy nghi nhanh di
cac men dang cho cau tra loi` do'
The_King_of_king
A' hau 1
A' hau 1
The_King_of_king

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuối năm rùi.Mấy bạn là j` vậy   Cuối năm rùi.Mấy bạn là j` vậy EmptyTue May 20, 2008 8:00 am

lý do diễn đàng đang suy yếu :
diễn đàng ko dùng dể học tâp mà dùng nói xấu với nhau hơi nhìu nên làm nhìu người cảm thấy chán ( tiu bĩu là chí phèo )
diễn đàng quá lệ thuộc vào admin ,1 diễn đàng đích thực phãi hội tụ dc các mặt là : giải trí ko nhìu , học tập là chín , tám thì có chừng mực
và 1 lí do cúi cùng là do ...... hix tui nói câu này chắc bị quýnh nhưng nói lun
admin ơi là admin có bít làm admin ko vậy tối ngày đi chọc giận các mem thử hõi ko ghét làm sao dc
http://www.truongton.net/forum
langtuhoangminhtri
langtuhoangminhtri

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuối năm rùi.Mấy bạn là j` vậy   Cuối năm rùi.Mấy bạn là j` vậy EmptySat May 24, 2008 7:13 am

Duy-Pro đã viết:
lý do diễn đàng đang suy yếu :
diễn đàng ko dùng dể học tâp mà dùng nói xấu với nhau hơi nhìu nên làm nhìu người cảm thấy chán ( tiu bĩu là chí phèo )
diễn đàng quá lệ thuộc vào admin ,1 diễn đàng đích thực phãi hội tụ dc các mặt là : giải trí ko nhìu , học tập là chín , tám thì có chừng mực
và 1 lí do cúi cùng là do ...... hix tui nói câu này chắc bị quýnh nhưng nói lun
admin ơi là admin có bít làm admin ko vậy tối ngày đi chọc giận các mem thử hõi ko ghét làm sao dc

waoooooooooooooooooo! anh duy pro ghe ta!
co may cau triet li lam` lay dong admin lun rui
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuối năm rùi.Mấy bạn là j` vậy   Cuối năm rùi.Mấy bạn là j` vậy Empty

Cuối năm rùi.Mấy bạn là j` vậy
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tình hình lớp mình cuối năm như vậy là ko dc rùi
» F class cúi năm đêêê