diễn đàn lớp F trường MĐC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
diễn đàn lớp F trường MĐC

Bất cứ nơi nào trái tim lớp F vẫn tỏa

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

1 số hình ảnh dễ thương ^^!Hix hix

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Admin II
ung' cu~ vien duoc so' bau` chon dong I
Admin II

1 số hình ảnh dễ thương ^^!Hix hix Empty
Bài gửiTiêu đề: 1 số hình ảnh dễ thương ^^!Hix hix   1 số hình ảnh dễ thương ^^!Hix hix EmptyWed May 28, 2008 10:07 pm

1 số hình ảnh dễ thương ^^!Hix hix Dsc00610
Dễ shương wé te 10 10 10
1 số hình ảnh dễ thương ^^!Hix hix Dsc00611
The_King_of_king
A' hau 1
A' hau 1
The_King_of_king

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 số hình ảnh dễ thương ^^!Hix hix   1 số hình ảnh dễ thương ^^!Hix hix EmptyThu May 29, 2008 6:43 am

trùi ui mem nào vậy xấu dã man lun
http://www.truongton.net/forum
Admin II
Admin II

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 số hình ảnh dễ thương ^^!Hix hix   1 số hình ảnh dễ thương ^^!Hix hix EmptyThu May 29, 2008 11:15 am

12 12 12 12 12 12 12 12 12 12 12 12
mún jjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjj`.
12 12 12 12 12 12 12 12 12 12 12 12
số không của tôi
thi' sinh co' tai` hung` bien
số không của tôi

Bài gửiTiêu đề: sự thật mất lòng   1 số hình ảnh dễ thương ^^!Hix hix EmptyThu May 29, 2008 3:00 pm

TRÚC ui tui bik là nói chiện này ra bạn sẽ bùn 100 nên tui wuyết định nói cho bạn nghe 99 sự thật mất lòng nghe xong đừng bùn nhà 81 81

CÁI HÌNH ĐÓ XẤU DÃ MAN LUN TRÔNG ĐỜI TRỜI ĐẤT KO CÒN CÁI NÀO XẤU HON
XẤU ĐẾN Nỗi THằNG EM 3 TUỔI CỦA TUI NHÌN VÔ PHÁT ỐM 48 48
ĐẾN Nỗi DÌ TUI ĐÃ 30 TỦI MÀ CÒN LẠNH RUN 56
CHƯA KỂ ĐẾN ÔNG PÁC BÊN NHÀ GẦN ĐẤT XA TRỜI COI XONG LIỀN NằM YÊN BẤT ĐỘNG 64 ( mà nói nghe sau đó người ta chụp hình ổng ( hình 4*6 đó) cái lòng kiếng chưng trong nhà. Mà tui thấy ổng chụp hình hàn quốc cũng đẹp lém mà ko ai dám nhìn hết 56 )
CÒN NỮA CON CHÓ MỚI MUA LẬP TỨC XÙ LÔNG NHÌN THẳng VÔ HÌNH BẠN MÀ SỦA RẦM TRỜI 99 ( mà nói nghen nữa nè con chó này khôn lém toàn sủa trộm cướp ko hà chứ ng bình thường thì never sủa)
TỘI LỖI HƠN LÀ MẸ TUI VỪA MỚI ĐI LÀM VỀ MỆT NHÌN VÔ desktop thì liền mặc áo dài lên cúng 95 ( tui rình 94 nghe mẹ nói câu này nà " NAM MÔ A DI ĐÀ PHẬT NHÀ CON CÚNG NGƯỜI NẢI CHÚI MONG NGƯỜI ĐUỔI DÙM TÀ MA"
The_King_of_king
A' hau 1
A' hau 1
The_King_of_king

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 số hình ảnh dễ thương ^^!Hix hix   1 số hình ảnh dễ thương ^^!Hix hix EmptyThu May 29, 2008 4:42 pm

Trích dẫn :
TRÚC ui tui bik là nói chiện này ra bạn sẽ bùn nên tui wuyết định nói cho bạn nghe sự thật mất lòng nghe xong đừng bùn nhà

XẤU ĐẾN Nỗi THằNG EM 3 TUỔI CỦA TUI NHÌN VÔ PHÁT ỐM
ĐẾN Nỗi DÌ TUI ĐÃ 30 TỦI MÀ CÒN LẠNH RUN
CHƯA KỂ ĐẾN ÔNG PÁC BÊN NHÀ GẦN ĐẤT XA TRỜI COI XONG LIỀN NằM YÊN BẤT ĐỘNG ( mà nói nghe sau đó người ta chụp hình ổng ( hình 4*6 đó) cái lòng kiếng chưng trong nhà. Mà tui thấy ổng chụp hình hàn quốc cũng đẹp lém mà ko ai dám nhìn hết )
CÒN NỮA CON CHÓ MỚI MUA LẬP TỨC XÙ LÔNG NHÌN THẳng VÔ HÌNH BẠN MÀ SỦA RẦM TRỜI ( mà nói nghen nữa nè con chó này khôn lém toàn sủa trộm cướp ko hà chứ ng bình thường thì never sủa)
TỘI LỖI HƠN LÀ MẸ TUI VỪA MỚI ĐI LÀM VỀ MỆT NHÌN VÔ desktop thì liền mặc áo dài lên cúng ( tui rình nghe mẹ nói câu này nà " NAM MÔ A DI ĐÀ PHẬT NHÀ CON CÚNG NGƯỜI NẢI CHÚI MONG NGƯỜI ĐUỔI DÙM TÀ MA"
chửi gì mà ác giữ vậy
Admin II
Admin II

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 số hình ảnh dễ thương ^^!Hix hix   1 số hình ảnh dễ thương ^^!Hix hix EmptyThu May 29, 2008 7:51 pm

Duy-Pro đã viết:
Trích dẫn :
TRÚC ui tui bik là nói chiện này ra bạn sẽ bùn nên tui wuyết định nói cho bạn nghe sự thật mất lòng nghe xong đừng bùn nhà

XẤU ĐẾN Nỗi THằNG EM 3 TUỔI CỦA TUI NHÌN VÔ PHÁT ỐM
ĐẾN Nỗi DÌ TUI ĐÃ 30 TỦI MÀ CÒN LẠNH RUN
CHƯA KỂ ĐẾN ÔNG PÁC BÊN NHÀ GẦN ĐẤT XA TRỜI COI XONG LIỀN NằM YÊN BẤT ĐỘNG ( mà nói nghe sau đó người ta chụp hình ổng ( hình 4*6 đó) cái lòng kiếng chưng trong nhà. Mà tui thấy ổng chụp hình hàn quốc cũng đẹp lém mà ko ai dám nhìn hết )
CÒN NỮA CON CHÓ MỚI MUA LẬP TỨC XÙ LÔNG NHÌN THẳng VÔ HÌNH BẠN MÀ SỦA RẦM TRỜI ( mà nói nghen nữa nè con chó này khôn lém toàn sủa trộm cướp ko hà chứ ng bình thường thì never sủa)
TỘI LỖI HƠN LÀ MẸ TUI VỪA MỚI ĐI LÀM VỀ MỆT NHÌN VÔ desktop thì liền mặc áo dài lên cúng ( tui rình nghe mẹ nói câu này nà " NAM MÔ A DI ĐÀ PHẬT NHÀ CON CÚNG NGƯỜI NẢI CHÚI MONG NGƯỜI ĐUỔI DÙM TÀ MA"
chửi gì mà ác giữ vậy
Yeah, cám ơn Anh Duy nha.Còn thui~, ăn dậm hok. 109 106 106 106 Tui hiền lém àh, hok làm bậy đâu, tui bik bạn ghen tị sắc đệp cũa tui 91 91 Nên thoy , bỏ đi.Tu mờ 95 95 95 Tha bạn áh 119 119 119
số không của tôi
số không của tôi

Bài gửiTiêu đề: bài viết   1 số hình ảnh dễ thương ^^!Hix hix EmptyThu May 29, 2008 8:35 pm

tui nói nhỏ TRÚC trước nghen làm ơn đổi hình nên ih tuihỏi nè 4rum của you hay là của lớp mà saO ham hố dữ vậy 123 123 123 đăng cái hình thấy mắc 45 45 45 vậy cũng đăng thiệt tình ko bik bạn nghĩ seo nãư đổi đi

còn DUY vít cũng sai chính tả nữ kiu em you dạy lại đi "DỮ " CHỨ KO FẢI " GIỮ"
Admin II
Admin II

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 số hình ảnh dễ thương ^^!Hix hix   1 số hình ảnh dễ thương ^^!Hix hix EmptyThu May 29, 2008 9:11 pm

số không của tôi đã viết:
tui nói nhỏ TRÚC trước nghen làm ơn đổi hình nên ih tuihỏi nè 4rum của you hay là của lớp mà saO ham hố dữ vậy 123 123 123 đăng cái hình thấy mắc 45 45 45 vậy cũng đăng thiệt tình ko bik bạn nghĩ seo nãư đổi đi

còn DUY vít cũng sai chính tả nữ kiu em you dạy lại đi "DỮ " CHỨ KO FẢI " GIỮ"
TUi để hình vậy để mấy bạn cảm nhận cái đẹp mà31:31:Mún đổi thì đổi.Còn nữa, mún 45 45 45 THì 45 45 đi, nói tui chi.Cần hứng ko, thơm lém 43 43 43
dream.sweet40
thi' sinh co' tai` viet' van
thi' sinh co' tai` viet' van
dream.sweet40

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 số hình ảnh dễ thương ^^!Hix hix   1 số hình ảnh dễ thương ^^!Hix hix EmptySat Jun 14, 2008 2:27 pm

TRÚC ui tui bik là nói chiện này ra bạn sẽ bùn 100 nên tui wuyết định nói cho bạn nghe 99 sự thật mất lòng nghe xong đừng bùn nhà 81 81

CHƯA KỂ ĐẾN ÔNG PÁC BÊN NHÀ GẦN ĐẤT XA TRỜI COI XONG LIỀN NằM YÊN BẤT ĐỘNG 64 ( mà nói nghe sau đó người ta chụp hình ổng ( hình 4*6 đó) cái lòng kiếng chưng trong nhà. Mà tui thấy ổng chụp hình hàn quốc cũng đẹp lém mà ko ai dám nhìn hết 56 )
CÒN NỮA CON CHÓ MỚI MUA LẬP TỨC XÙ LÔNG NHÌN THẳng VÔ HÌNH BẠN MÀ SỦA RẦM TRỜI 99 ( mà nói nghen nữa nè con chó này khôn lém toàn sủa trộm cướp ko hà chứ ng bình thường thì never sủa)
TỘI LỖI HƠN LÀ MẸ TUI VỪA MỚI ĐI LÀM VỀ MỆT NHÌN VÔ desktop thì liền mặc áo dài lên cúng 95 ( tui rình 94 nghe mẹ nói câu này nà " NAM MÔ A DI ĐÀ PHẬT NHÀ CON CÚNG NGƯỜI NẢI CHÚI MONG NGƯỜI ĐUỔI DÙM TÀ MA"
:
Tuy em nho tuoi nhung em bjk noi' nhu dzay la` vo cung` bat' lich su . Dep hay xau' la` do ban chat' , tinh' net' cua moi~ nguoi` chu' dau dc danh' gia' bang` ve be` ngoai` .Dzoi' lai em thay' chi Truc' nhin` cung~ de xuong lem' chu' bo !!!
The_King_of_king
A' hau 1
A' hau 1
The_King_of_king

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 số hình ảnh dễ thương ^^!Hix hix   1 số hình ảnh dễ thương ^^!Hix hix EmptySat Jun 14, 2008 2:43 pm

dream.sweet40 đã viết:

:
Tuy em nho tuoi nhung em bjk noi' nhu dzay la` vo cung` bat' lich su . Dep hay xau' la` do ban chat' , tinh' net' cua moi~ nguoi` chu' dau dc danh' gia' bang` ve be` ngoai` .Dzoi' lai em thay' chi Truc' nhin` cung~ de xuong lem' chu' bo !!!
em nói hay we' 42 42 42 42 42 42 42 42
tuy nhiên nói trúc dễ thương thì em nên xem lại đi nha 41 37 24 75 81 107 119
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 số hình ảnh dễ thương ^^!Hix hix   1 số hình ảnh dễ thương ^^!Hix hix Empty

1 số hình ảnh dễ thương ^^!Hix hix
Trang 1 trong tổng số 1 trang