diễn đàn lớp F trường MĐC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
diễn đàn lớp F trường MĐC

Bất cứ nơi nào trái tim lớp F vẫn tỏa

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
The_King_of_king
A' hau 1
A' hau 1
The_King_of_king

dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào Empty
Bài gửiTiêu đề: dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào   dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào EmptyTue Jun 24, 2008 3:37 pm

hix tui thì chưa bít tý gì nhưng nghe nói đa số mấy cô lớp 9 hơi bị căng à 24 24 24 24 24 24 24 24 24 24 24 24 24 24 24 24 24 24 24
lạy trời đừng là cô vẫn 95 dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào 961834803766fc7f13 95 dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào 961834803766fc7f13 95 dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào 961834803766fc7f13 95 dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào 961834803766fc7f13 95 dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào 961834803766fc7f13 95 dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào 961834803766fc7f13 95 dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào 961834803766fc7f13 95 dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào 961834803766fc7f13 95 dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào 961834803766fc7f13
http://www.truongton.net/forum
Dòng sông băng
A' hau 1
A' hau 1

Bài gửiTiêu đề: Re: dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào   dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào EmptyTue Jun 24, 2008 8:34 pm

cô nào cũng được mà. nghe mấy bạn khác nói chắc chắn là cô VẫN. DUY ko thích C.Vẫn hả mà sao lạy trời bái phật dữ vậy
Admin II
ung' cu~ vien duoc so' bau` chon dong I
Admin II

Bài gửiTiêu đề: Re: dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào   dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào EmptyWed Jun 25, 2008 3:23 pm

Tui thì khác, tui muốn cô vẫn chủ nhiệm hà.Cô đâu có khó, tại đồn vậy thôi á.Cô mà chủ nhiệm là cái lớp đi lên liền hà.Không tin thì hỏi mấy anh chị lớp lớn đi.Cầu trời là cô vẫn chủ nhiệm
The_King_of_king
A' hau 1
A' hau 1
The_King_of_king

Bài gửiTiêu đề: Re: dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào   dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào EmptyThu Jun 26, 2008 2:00 pm

cô vẫn mà chủ nhiệm đảm bảo mất truyền thống vốn có của lớp f cho mà xem
Admin II
Admin II

Bài gửiTiêu đề: Re: dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào   dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào EmptyThu Jun 26, 2008 8:07 pm

Sao bạn nói vậy.Vậy theo bạn ,truyền thống của lớp F là gì ???Cô vẫn đã chủ nhiệm ngày nào đâu mà bạn biết.Mà cho dù có mất đi nữa thì sẽ mang hưóng tích cực chứ có tiêu cực đâu mà lo
Dòng sông băng
A' hau 1
A' hau 1

Bài gửiTiêu đề: Re: dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào   dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào EmptyThu Jun 26, 2008 8:53 pm

chuyện gì tới nó sẽ tới
Admin II
Admin II

Bài gửiTiêu đề: Re: dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào   dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào EmptyThu Jun 26, 2008 9:11 pm

Vậy thì các bạn muốn ai chủ nhiệm nào ???Nói thử ra coi.
1/ Cô bình
2/ Cô hoanh
3/ Cô Châu
4/ Cô vẫn
5/ Lại là cô Tâm nữa
......
Nếu có ai khác thì nói thử xem nào ???Mà theo sự cảm nhận của tui thì cô vẫn là đựoc nhất rồi
The_King_of_king
A' hau 1
A' hau 1
The_King_of_king

Bài gửiTiêu đề: Re: dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào   dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào EmptyFri Jun 27, 2008 6:33 am

cô oanh đấy
Admin II
Admin II

Bài gửiTiêu đề: Re: dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào   dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào EmptyFri Jun 27, 2008 3:52 pm

Trời!!! Chắc tại bạn mê hoá nên đâm ra khùng.Nói thiệt ra thì theo cảm nhận của tui thì c.hoanh còn khó hơn cô vẫn nữa.Biết bảo bối của cô hoanh là gì không ??? Roi mây thần chưỏng đó.Tui không biết c.vẫn có đánh hs không chứ tui thấy là c.hoanh đánh dữ dội lắm đó, hở 1 cái là đánh ...Tui sợ c.hoanh nhứt luôn đó , theo tui c.vẫn CN là tốt nhứt rồi
Dòng sông băng
A' hau 1
A' hau 1

Bài gửiTiêu đề: Re: dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào   dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào EmptyFri Jun 27, 2008 5:25 pm

đánh cũng tốt, đánh sẽ laàm cho các thành viên trong lớp mình sợ hơn, nhưng chưa chắc gì phục. 1 giáo viên có thể làm cho HS tâm phục khẩu phục bằng lời noói thì trường mình không có mấy ai hết
nhưng với tình hình cuối năm vừa rùi của lóp 8F thì tui ủng hộ việc cô HOANH dùng bạo lực, đương nhiên nếu cô dùng lời nói thuyết phục được bọn mình thì tốt biết mấy

àh mấy bạn làm tui chợt nghĩ đến cô TÂM, nhỏ TRÚC tự nhiên đưa cô vào danh sách chi vậy. tui phản đối kịch liệt cách giáo dục của cổ
Admin II
Admin II

Bài gửiTiêu đề: Re: dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào   dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào EmptyFri Jun 27, 2008 5:31 pm

Hì.Đưa chơi vậy mà.Nói thật đánh không phải là cách tốt.Đó chỉ là cách tạm thời thôi.
VD : Ngay bản thân tui nè, bị c.hoanh đánh hoài mà có phục đâu.Y như là đùa giỡn , đau 1 tí là thôi.Còn đihọc toán mấy lời mà cv la tui, tui nhớ hết trơn
=> Dùng lời nói thì tốt hơn => Cv là ok nhứt rồi.Cô la nghe thấm lắm.Bị riết nên rành 07 07
langtuhoangminhtri
thi' sinh co' tai` viet' van
langtuhoangminhtri

Bài gửiTiêu đề: Re: dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào   dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào EmptySat Jun 28, 2008 10:30 am

lay troi` cho thay` 9 chu nhiem 82 82 82 95 95 95 95
The_King_of_king
A' hau 1
A' hau 1
The_King_of_king

Bài gửiTiêu đề: Re: dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào   dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào EmptySat Jun 28, 2008 2:57 pm

wỹ trí thầy 9 mà chủ nhiệm tui cho bạn thành mắm ăn chung với thịt nhỏ ngọc lun ( chắc nghe ngọc xúi chứ ai )
langtuhoangminhtri
langtuhoangminhtri

Bài gửiTiêu đề: Re: dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào   dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào EmptySun Jun 29, 2008 3:32 pm

Duy-Pro đã viết:
wỹ trí thầy 9 mà chủ nhiệm tui cho bạn thành mắm ăn chung với thịt nhỏ ngọc lun ( chắc nghe ngọc xúi chứ ai )

noi' j` noi lai coi nhoc'
coi chung` bi dap doa'
bit chua
melody186
melody186

Bài gửiTiêu đề: Re: dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào   dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào EmptySun Jun 29, 2008 5:55 pm

khả năng cô Vẫn chủ nhiệm là rất lớn mà có khi nào do cô bạn wá cái cô khác chủ nhiệm hem ta 24 24 24
chắc có wá (cô Bình hí hí) 31 31 31
Admin II
Admin II

Bài gửiTiêu đề: Re: dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào   dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào EmptySun Jun 29, 2008 9:26 pm

Ọc.Không chịu cô Bình CN đâu.CV đựoc rồi.Đòi hỏi quá àh
melody186
melody186

Bài gửiTiêu đề: Re: dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào   dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào EmptyMon Jun 30, 2008 8:35 am

ặc vậy mà đòi hỏi hảaaaaaaaaaaaaa
đáng lẽ tui fải nói là OK ko chịu cô VẪn chủ nhiệm đâu cô Bình dc rùi đòi hỏi wá àh
The_King_of_king
A' hau 1
A' hau 1
The_King_of_king

Bài gửiTiêu đề: Re: dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào   dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào EmptyMon Jun 30, 2008 3:51 pm

ê kiu mấy bạn dự đoán chứ ko đòi hỏi à
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào   dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào EmptyTue Jul 01, 2008 10:25 am

xoá rồi.Pro quá
Dòng sông băng
A' hau 1
A' hau 1

Bài gửiTiêu đề: Re: dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào   dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào EmptyTue Jul 01, 2008 10:37 am

TUI KHÔNG BIẾT BẠN LÀ AI nhưng có lẽ là 1 thành viên lớp F thì ít ra bạn cũng phải suy nhgĩ trước khi post bài chứ
dù cô có ra sao đi chăng nữa cũng vẫn là cô giáo dù không có công với mình cũng có công với trường và rộng hơn là cả huyện cả tỉnh. tui nghĩ bạn nên rút lại những lời mình nói nếu bạn ko xoá bài trên tui sẽ yêu cầu ADMIN xoá. nếu bạn là một F thì không riêng gì tui cả 4rum lớp mình cũng mong bạn nên suy nghĩ lại, có thể bạn sẽ có nhiều đóng góp hơn cho 4rum

mong bạn rút lại những gì đã nói
Admin II
Admin II

Bài gửiTiêu đề: Re: dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào   dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào EmptyTue Jul 01, 2008 9:35 pm

Cái vụ gì nhịn đựơc chứ cái này là never à 12 12 12 Cô đã làm gì bạn mà bạn nói chuyện 1 cách vô VH vậy.Chùng ta đều là người có học hết mà, đừng để tui phải nói bạn là MẤT DẠY.Cái từ này nó nặng lắm.Tui chưa từng chửi bạn bè cùng trang lứa từ này.Đây là lần đầu đó.ĐỪNG BAO GIỜ ĐỂ TUI THẤY NHỮNG CÂU NÓI VÔ VH , THẤT HỌC NÀY TRÊN 4 RUM NÀY 1 LẦN NÀO NỮA
TUI BIẾT BẠN LÀ AI.NHƯNG TUI SẼ KHÔNG LÀM MẤT MẶT BẠN TRÊN 4RUM NÀY ĐÂU.DỦ SAO BẠN CŨNG LÀ HS, HƠN NỮA LÀ THÀNH VIÊN LỚP F.TUI KHÔNG MUỐN CÂU NÓI NÀY ĐỰƠC LẶP LẠI 1 LẦN NỮA.NẾU KHÔNG ĐỪNG TRÁCH TUI ĐÓ.VỤ GÌ CHỨ VIỆC NÀY KHÔNG HÙ ĐÂU
Admin II
Admin II

Bài gửiTiêu đề: Re: dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào   dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào EmptyTue Jul 01, 2008 10:05 pm

Còn nữa.Tui không muốn trên 4rum này xuất hiện những câu nói khó nghe như vậy.Bạn thử nghĩ xem liệu ng` ta chữi cha mẹ bạn như vậy bạn có chịu đựoc không ??? Bạn có thể giải thích cho tui từ bạn chửi là gì không ???Dù sao đi nữa họ cũng là thầy, là cô.Đừng để giá trị cũa bạn bị đánh mất trong 1 phút giây thiếu suy nghĩ.Đừng để ng` ta nhìn vào con ng` bạn với con mắt khinh bỉ.Và đừng để tui phải lặp lại những lời này 1 lần nữa.Nếu còn thấy những dòng chữ này trên 4rum này lần nữa., tui sẽ ĐÁNH bạn đó, đây không phải là hù mà là điều tui thật sự muốn ngya bây giờ.Ng` bạn đã vô tình xúc phạm là ng` tui luôn kính trọng.Tui không muốn họ bị kéo vào những phút giây thiếu suy nghĩ của bản thân bạn.1 lần nữa tôi yêu cầu :CHÍNH BẢN THÂN BẠN PHẢI XOÁ NHỮNG DÒNG CHỮ THIẾU VĂN MINH ĐÓ.TUI KHÔNG MUỐN BÀN TAY TUI PHẢI LÀM CÁI VIỆC DƠ BẨN ĐÓ
Dòng sông băng
A' hau 1
A' hau 1

Bài gửiTiêu đề: Re: dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào   dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào EmptyTue Jul 01, 2008 10:11 pm

tôi thấy thất vọng khi bạn có hành xử như vậy đó TRÚC
dù bạn có ra sức bảo vệ danh dự của CÔ VẫN thì cũng nên tìm từ ngữ tế nhị hơn
bạn đã có đọc bài viết của MELODY chưa
" nếu tức giận bạn hãy đếm đến 10 trước khi nói và hãy đếm đến 100 nếu bạn nổi côn thịnh nộ "

" VVH " và " MD " là những từ không có trong quyển từ điển dành cho học sinh
cách duy nhất để đảm bảo danh dự cho cô vẫn tui yêu cầu bạn xoá ngay bài của girl_xit và cả bài của bạn nữa
Dòng sông băng
A' hau 1
A' hau 1

Bài gửiTiêu đề: Re: dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào   dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào EmptyTue Jul 01, 2008 10:19 pm

tui nghĩ chúng ta nên dừng việc này ở đây . tiếp tục " cãi nhau " chẳng có lợi ít mà hại nhiều
tôi cũng không biết người đã đăng bài đó là ai nhưng tôi nghĩ tốt hơn là mình không nên biết
tôi hỉu được cảm nhận của TRÚC nhưng hãy cố gắng kìm chế mình trước những khó khăn ấy. đấy chỉ là bước khởi đầu của cuộc đời. nếu bước vào xã hội bon chen đua đòi thì chuyện này chỉ là chuyện nhỏ nhặt thôi
tôi nghĩ rằng CV cũng ko mún thấy TRÚC phát ngôn như vậy đâu
Admin II
Admin II

Bài gửiTiêu đề: Re: dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào   dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào EmptyWed Jul 02, 2008 6:44 am

Ban đầu tui chỉ phỏng đoán là bạn là ... nhưng không ngờ khi kiểm tra thì lại là thật.Tui thất vọng vô cùng.1 hs giỏi với đạo đức loại tốt lại phát ngôn bừa bãi thiếu suy nghĩ. 110 110 110 xúc phạm đến GV.Bạn có nghĩ tại sao tui đoán đựoc bạn là ai??? Quá đơn giản vì khi còn trong năm học tui đã nghe những lời này quá nhiều lần nhưng không biết tại sao lúc đó tui lại hèn nhát đến vậy.Không dám đánh vào mặt bạn vì đã ĐỤNG CHẠM đến những thầy , cô lớn tuổi.Nhưng bây giờ tui có đủ can đảm để làm việc đó.Thật ra từ sau khi tui đọc đựoc những dòng chữ bạn viết trên 4rum, tui rất rất rất .... rất muốn tên những thầy cô đó không bao giờ phát ra từ bạn 99 99 99 Tui mong bạn suy nghĩ chính chắn trứơc khi nói nha.Dù sao bạn cũng là ng` bạn gắn bó với tui trong suốt năm học dù không thân lắm
Tui xin lỗi các bạn trong 4rum vì hôm qua tui nóng quá, không kiềm chế đựơc, đã nói ra những từ ngữ thô tục.Tui thật sự xin llỗi 116 116 116
TUI SẼ KHOÁ BÀI VIẾT NÀY LẠI VÀ CHÚNG TA HÃY CHO NÓ VÀO QUÁ KHỨ . ĐÂY LÀ NHỮNG CHUYỆN KHÔNG TỐT ĐẸP GÌ.NÓ CHỈ LÀM ĐẦU ÓC CHÚNG TA THÊM ĐEN TỐI.HÃY TRỞ VỀ VỚI 4RUM LUÔN RỘN TIẾNG CƯỜI MÀ KHÔNG MẤT ĐI SỰ VĂN MINH
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào   dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào Empty

dự đoán xem cô chủ nhiệm là ai nào
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ý KIẾN MỞ NHIỀU LỚP
» haaaaaaaaa