diễn đàn lớp F trường MĐC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
diễn đàn lớp F trường MĐC

Bất cứ nơi nào trái tim lớp F vẫn tỏa

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

hãy xem đi và thấu hiểu...................

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
totally spy
thi' sinh co' tai` viet' van
thi' sinh co' tai` viet' van
totally spy

hãy xem đi và thấu hiểu................... Empty
Bài gửiTiêu đề: hãy xem đi và thấu hiểu...................   hãy xem đi và thấu hiểu................... EmptySat Jul 05, 2008 5:30 pm

thật buồn khi tui đăng bài lên mà admin lại xoá (tui chỉ nói đến mấy bài mà tui đăng ko nói spam) nhỏ admin thật vô duyên khi khi xoá bài của tui đăng còn mấy bạn thì đăng thoải mái ko sao cả ngay cả spam cũng đc tui nghĩ mình thật thấp cỗ bé miệng vì nói ra lời nào lời nấy ko ai tin ko ai ngó ngàng và ko ai đồng tình thật ko công bằng cho tui khi tôi cũng là một thành viên của lớp F tôi cảm thấy điều đó ko có nghĩa lí vì với trúc có vẻ admin cứ coi tôi như là đồ dư thì nào đó có thể vứt đi lcú nào cũng đc. tôi đăng bài với mục đích như thế có gì sai chỉ với một việc là gây cười hoặc lí do khác admin cứ nghiêng về cái ưu tiên của mình mà ko quan tâm đến ai cả các bạn hãy nghĩ cho nỗi lòng của tui xem 23 23 23 23 23 23 23 23 23 thật căm tức nhỏ admin
tôi có thể đảm bảo bài này của tui chỉ tồn tại vài ngày ngắn ngủi.............................các bạn hãy cho ý kiến là có nên tố cáo admin ra phiên toà không khi ả ta cướp đi quyền lợi đăng bài của tôi quyền tự do ngôn luận của pháp luật
Dòng sông băng
A' hau 1
A' hau 1

Bài gửiTiêu đề: Re: hãy xem đi và thấu hiểu...................   hãy xem đi và thấu hiểu................... EmptySat Jul 05, 2008 6:30 pm

vâng đương nhiên bạn được quyền tự do ngôn luận nhưng tui ko nghĩ mình phải lập ra phiên toà xét xử chi
chuyện lớn hoá nhỏ chuyện nhỏ hoá ko . đó mới là hành động đúng
có thể ADMIN đã sai nkhi xoá bài bạn nhưng việc đó có ảnh hưởng gì lớn lao đến bạn phải ko?????????
còn tui nghĩ sự hiện diện của bất kì người nào trên 4rum đều mang đến niềm vui, ko ai ghét ai cả. dù sao thì ADMIN cũng là ADMIN, bạn đó có công rất lớn trong việc thiết kế và xây dựng 4rum. tui nghĩ để 4rum thật sự tốt hon bạn cứ góp ý thẳng với ADMIN bạn hãy sẽ giải wuyết cho đừng giận hờn vu vơ như thế tổn hao sức lực lắm 31 31 31
White House
thí sinh
thí sinh
White House

Bài gửiTiêu đề: Re: hãy xem đi và thấu hiểu...................   hãy xem đi và thấu hiểu................... EmptySat Jul 05, 2008 7:38 pm

buồn đã viết:
thật buồn khi tui đăng bài lên mà admin lại xoá (tui chỉ nói đến mấy bài mà tui đăng ko nói spam) nhỏ admin thật vô duyên khi khi xoá bài của tui đăng còn mấy bạn thì đăng thoải mái ko sao cả ngay cả spam cũng đc tui nghĩ mình thật thấp cỗ bé miệng vì nói ra lời nào lời nấy ko ai tin ko ai ngó ngàng và ko ai đồng tình thật ko công bằng cho tui khi tôi cũng là một thành viên của lớp F tôi cảm thấy điều đó ko có nghĩa lí vì với trúc có vẻ admin cứ coi tôi như là đồ dư thì nào đó có thể vứt đi lcú nào cũng đc. tôi đăng bài với mục đích như thế có gì sai chỉ với một việc là gây cười hoặc lí do khác admin cứ nghiêng về cái ưu tiên của mình mà ko quan tâm đến ai cả các bạn hãy nghĩ cho nỗi lòng của tui xem 23 thật căm tức nhỏ admin
tôi có thể đảm bảo bài này của tui chỉ tồn tại vài ngày ngắn ngủi.............................các bạn hãy cho ý kiến là có nên tố cáo admin ra phiên toà không khi ả ta cướp đi quyền lợi đăng bài của tôi quyền tự do ngôn luận của pháp luật

rắc rối rùi
chắc cái nì do lỗi gì đó,có thể admin thử chức năng thôi em...làm gì em viết thành 1 bài văn xúc tích quá! T_T
chị thấy mấy đứa ở đây nói chuyện thoải mái mà đâu có gì đâu mà phân biệt
đừng bùn như chị đi lòng vòng spam nè...vui gớm =)

@ADMIN : qua cái nì cho tui góp ý nghen,có thể làm nội quy diễn đàn được chưa vậy?
có nội quy thì sau này ADMIN,SMOD và MOD mới căn cứ vào đó mà delete bài vi phạm chứ
cái gì cũng có quy tắc mà

thứ 2,cho phép lập cái thùng rác...để mai mốt mem mới có thể vào đó post thử bài..khỏi spam tùm lum

hết!chạy...=)
The_King_of_king
A' hau 1
A' hau 1
The_King_of_king

Bài gửiTiêu đề: Re: hãy xem đi và thấu hiểu...................   hãy xem đi và thấu hiểu................... EmptySat Jul 05, 2008 7:47 pm

chị ui sao mà chữ chị kì thế ô vuông ko
mà nè bạn đăng bài gì mới dc chứ nhãm thì xóa cũng có lý
http://www.truongton.net/forum
Dòng sông băng
A' hau 1
A' hau 1

Bài gửiTiêu đề: Re: hãy xem đi và thấu hiểu...................   hãy xem đi và thấu hiểu................... EmptySat Jul 05, 2008 8:20 pm

ê chị HằNG chị định gắn bó lâu dài với 4rum lun hử sao lên đây hoài vậy
Admin II
ung' cu~ vien duoc so' bau` chon dong I
ung' cu~ vien duoc so' bau` chon dong I
Admin II

Bài gửiTiêu đề: Re: hãy xem đi và thấu hiểu...................   hãy xem đi và thấu hiểu................... EmptySat Jul 05, 2008 10:19 pm

Êêê, tui đâu có xoá bài của thằng tuấn anh.Chỉ xoá mấy bài spam thôi hà.Vô duyên, vu khống á??? Còn chị gì ơi, chị làm chuyên viên vi tính cho 4rum lớp em đi, em đưa chị pass admin .Để em đổi cái,không cho thuỷ biết, chị pro hơn nó
The_King_of_king
A' hau 1
A' hau 1
The_King_of_king

Bài gửiTiêu đề: Re: hãy xem đi và thấu hiểu...................   hãy xem đi và thấu hiểu................... EmptySun Jul 06, 2008 8:17 am

woaaaaa!! ko ngờ trúc dám nhường quyền admin cho người khác cao thượng we' ta
ê mà nè cứ để 2 chị em làm admin đi càng tốt cho 4rum chứ sao
http://www.truongton.net/forum
Dòng sông băng
A' hau 1
A' hau 1

Bài gửiTiêu đề: Re: hãy xem đi và thấu hiểu...................   hãy xem đi và thấu hiểu................... EmptySun Jul 06, 2008 9:43 am

từ ngày 4rum đổi giao diện thì nhìu mem thường xuyên lên vui wé
White House
thí sinh
thí sinh
White House

Bài gửiTiêu đề: Re: hãy xem đi và thấu hiểu...................   hãy xem đi và thấu hiểu................... EmptySun Jul 06, 2008 11:07 am

Duy-Pro đã viết:
chị ui sao mà chữ chị kì thế ô vuông ko

ac...vậy do lỗi bộ gõ đó em...
em cài lại vietkey hay unikey đi!vì chị thấy bình thường mà
mấy nhóc khác cũng vậy mà,sao chỉ có em là "than phiền" về chữ thế?!

ok? chị type kỉu chữ này coi em có thấy ô vuông không nhá?
scratch scratch scratch

được chưa? tại thích kỉu đó nên nhí nhảnh vậy đó em 420 420 420

còn về làm tech thì em nói T đó,nó mày mò giỏi hơn chị ^^
với lại tuần nì rãnh,tuần sau chị đi chiến dịch dọn rác rùi =)

@em cưng: lên chơi hem đc sao? mún cưa sừng làm nghé đó,làm gì nhau =)
13
Dòng sông băng
A' hau 1
A' hau 1

Bài gửiTiêu đề: Re: hãy xem đi và thấu hiểu...................   hãy xem đi và thấu hiểu................... EmptySun Jul 06, 2008 11:14 am

chị đi dọn rác hử
tội nghiệp wé
23 23 23 23
ê mà giỏi ANH VĂN hông wa bên kia giúp em đi
topic " ANH " đó
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: hãy xem đi và thấu hiểu...................   hãy xem đi và thấu hiểu................... Empty

hãy xem đi và thấu hiểu...................
Trang 1 trong tổng số 1 trang