diễn đàn lớp F trường MĐC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
diễn đàn lớp F trường MĐC

Bất cứ nơi nào trái tim lớp F vẫn tỏa

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

ĐỐ thử IQ CỦA MẤY MEM NÈ

Go down 
melody186
số không của tôi
6 posters
Tác giảThông điệp
số không của tôi
thi' sinh co' tai` hung` bien
số không của tôi

ĐỐ thử IQ CỦA MẤY MEM NÈ Empty
Bài gửiTiêu đề: ĐỐ thử IQ CỦA MẤY MEM NÈ   ĐỐ thử IQ CỦA MẤY MEM NÈ EmptyMon May 05, 2008 8:22 pm

HÃY LÀM NHÂN VIÊN CỦA CÔNG TY MAKETING NHÉ

Làm thế nào để bán lược cho ngôi chùa mà toàn là nhà sư ( mà mấy nhà sư này kiếm ko ra cộng tóc trên đầu 14 )
]không fải đố vui đâu
thử tài IQ đó
khó lém nha
bạn nào có phương pháp hợp lí nhất sẽ nhận được giải thưởng là 1 khung hình ( khuyến mãi thêm tấm hình các mem 8f)

16 16 16 16 tri yo tri yo
melody186
ung' cu~ vien duoc so' bau` chon dong I
melody186

Bài gửiTiêu đề: Re: ĐỐ thử IQ CỦA MẤY MEM NÈ   ĐỐ thử IQ CỦA MẤY MEM NÈ EmptyMon May 05, 2008 8:28 pm

thì kím mấy ngôi chùa nào mà có nhìu nhà sư râu rậm mà bán (râu vừa rậm vừa nhìu dóa mấy bạn)
41 41 41
số không của tôi
số không của tôi

Bài gửiTiêu đề: Re: ĐỐ thử IQ CỦA MẤY MEM NÈ   ĐỐ thử IQ CỦA MẤY MEM NÈ EmptyMon May 05, 2008 8:33 pm

melody186 đã viết:
thì kím mấy ngôi chùa nào mà có nhìu nhà sư râu rậm mà bán (râu vừa rậm vừa nhìu dóa mấy bạn)
41 41 41

trùi ui nhỏnày thông minh wé 07 07 07 07
bạn thấy có ai dùng lược chải ......................... râu chưa
ta vuốt vuốt mấy cái là được rùi
nhưng tạm thời chấp nậhn dc vì có nhìu trường hợp có mấy ông nhà sư ...............điệu ây1 mà 13 13
thui có lẽ melody bán được 3 cái lược

mấy mem khác suy nghĩ típ đi
totally spy
thi' sinh co' tai` viet' van
totally spy

Bài gửiTiêu đề: Re: ĐỐ thử IQ CỦA MẤY MEM NÈ   ĐỐ thử IQ CỦA MẤY MEM NÈ EmptyMon May 05, 2008 8:49 pm

tui thấy thầy chùa chắc cũng mê gái mà bạn đâu có nói mê gái hay ko tui nghĩ zầy dụ mấy cô gái vào chùa thắp nhang mấy ông thầy mê gái mình ép ổng mua lược tặng cho cô gái chảy tóc bảo ổng lấy tiền quyên góp mà trả vậy thôi tui nghỉ thế bạn nghỉ nói coi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
123 123 123 123 123 123
số không của tôi
số không của tôi

Bài gửiTiêu đề: CẢNH CÁO MEM   ĐỐ thử IQ CỦA MẤY MEM NÈ EmptyMon May 05, 2008 9:05 pm

nguyễn võ tuấn anh đã viết:
tui thấy thầy chùa chắc cũng mê gái mà bạn đâu có nói mê gái hay ko tui nghĩ zầy dụ mấy cô gái vào chùa thắp nhang mấy ông thầy mê gái mình ép ổng mua lược tặng cho cô gái chảy tóc bảo ổng lấy tiền quyên góp mà trả vậy thôi tui nghỉ thế bạn nghỉ nói coi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
123 123 123 123 123 123
NÈ BẠN ĐANG XÚC PHẠM NHIỀU NGƯỜI RỒI ĐÓ. ĐỨNG ĐẮN LẠI TÍ ĐI. IQ KIỂU BẠN KHÔNG AI CHẤP NHẬN ĐÂU.
SUY NGHĨ THEO HƯỚNG TÍCH CỰC NHÉ
totally spy
totally spy

Bài gửiTiêu đề: Re: ĐỐ thử IQ CỦA MẤY MEM NÈ   ĐỐ thử IQ CỦA MẤY MEM NÈ EmptyMon May 05, 2008 9:21 pm

hong bít đúng ko mình giả bộ bán nhang nhưng khuyến mãi thêm lược nhưng mình vẫn tính giá chiếc lược vào coi như họ vừa mua nhang vừa mua lược đó thế là đã bán dc lược rồi?????????????????????????????????????? drunken drunken drunken drunken drunken drunken drunken drunken
số không của tôi
số không của tôi

Bài gửiTiêu đề: Re: ĐỐ thử IQ CỦA MẤY MEM NÈ   ĐỐ thử IQ CỦA MẤY MEM NÈ EmptyMon May 05, 2008 9:30 pm

hong bít đúng ko mình giả bộ bán nhang nhưng khuyến mãi thêm lược nhưng mình vẫn tính giá chiếc lược vào coi như họ vừa mua nhang vừa mua lược đó thế là đã bán dc lược rồi?????????????????????????????????????? drunken drunken drunken drunken drunken drunken drunken drunken
TRỜI ƠI PÓ TAY LUN BẠN THÔNG MINH GHÊ
thứ nhất đã nói là khuyến mãi thì sao tính tiền cả lược và nhang. Vậy là dụ khách hàng hả 09 làm vậy đâu phải là phương pháp maketing của công ty lớn
thứ hai đã nói là nhà sư sao không biết giá nhang ( sao không biết bạn bán nhang mắc ai mà mua ) chẳng khác nào múa rìu qua mắt thợ
thứ ba nói vậy là công ty vừa kinh doanh nhang vừa kinh doanh lược hả. Làm vậy lời ít mà lỗ nhiều đó 24
Nhân viên maketing này bịđuổi việc llà được rồi 28
Ráng suy nghĩ nữa đi phần quà hấp dẫn đang chờ níu không thì Linh nhận quà ráng chịu
totally spy
totally spy

Bài gửiTiêu đề: Re: ĐỐ thử IQ CỦA MẤY MEM NÈ   ĐỐ thử IQ CỦA MẤY MEM NÈ EmptyTue May 06, 2008 8:29 am

trời ơi hỏi gì kì dạ hỏi vậy cũng hỏi dễ trả lời mà những cung hơi khó đấy
ai cấm làm vậy đâu mà bạn đâu có nói là công ty lớn hay nhỏ đâu làm vậy đâu ai bít bạn đâu có n ói không đc lừa gạt đâu vả lại bạn nói làm nhân viên maketting thì công ti lớn nhỏ đều có mà đâu phải chỉ có công ty lớn mới có cái vụ maketting
trời ơi hỏi vậy cũng hỏi nói giá leo thang bột làm nhang lên giá thời buổi giờ mà(bạn ko nói là thời gian nào nên tui chọn buổi này để có lợi cho tui) mắc hơn có 1 ngàn chứ có nhiêu đâu lược chải tóc rẻ nhất có 1000 thôi bộ ko bít hả có ngàn đồng nói vậy người ta mua trớt quớt
câu thứ ba bô ko suy nghĩ hả mà hỏi vậy mua nhang thỉ bán nhang lời thêm 500đ hoặc ngàn hoặc ko lời cũng đc bán theo giá mình mua hàng để bán còn lược thì mình lời theo đúng giá của nó thì coi như mình bán lược mình kiếm lời từ tiền lược mình bán trùi ui nhỏ này hỏi câu nghe kì cục thấy ớn lun chứ sao ko hỏi câu kho khó cho tui bí chơi tui nghĩ bạn hỏi được mà hôm nay sao dạ hỏi câu tui trả lời trớ quớt ko dạ
affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid queen queen queen queen queen
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: ĐỐ thử IQ CỦA MẤY MEM NÈ   ĐỐ thử IQ CỦA MẤY MEM NÈ EmptyTue May 06, 2008 8:48 am

Sax, dzậy cg hem péc nữa 11 Thì bán choa ng` khác, ng` khác tặng lại chùa . Chùa là nơi bao dung độ lượng nên thế nào ai nui chóa hoặc 11 mấy baby nên mua lược chải lông chóa hoặc chải đầu choa baby 15 15

Được sửa bởi Admin ngày Tue May 06, 2008 10:55 am; sửa lần 1.
https://funny-class.darkbb.com
melody186
melody186

Bài gửiTiêu đề: Re: ĐỐ thử IQ CỦA MẤY MEM NÈ   ĐỐ thử IQ CỦA MẤY MEM NÈ EmptyTue May 06, 2008 10:19 am

à tui nghĩ lại rồi
chùa nào mà ko có lược
mình bán thì họ sẽ mua thui
vì chùa mua lược để chải tóc cho mấy người mới vào chùa mà chưa xuống tóc đó
rồi còn fải fòng hờ lỡ có mấy thí chủ xin ở nhờ nữa
10 10 10 10
số không của tôi
số không của tôi

Bài gửiTiêu đề: Re: ĐỐ thử IQ CỦA MẤY MEM NÈ   ĐỐ thử IQ CỦA MẤY MEM NÈ EmptyTue May 06, 2008 10:26 am

melody186 đã viết:
à tui nghĩ lại rồi
chùa nào mà ko có lược
mình bán thì họ sẽ mua thui
vì chùa mua lược để chải tóc cho mấy người mới vào chùa mà chưa xuống tóc đó
rồi còn fải fòng hờ lỡ có mấy thí chủ xin ở nhờ nữa
10 10 10 10

nè nghe nè
bộ mỗi lần tới mấy chục người xuống tóc lận hả. chỉ cần một cái lược thôi mà lỡ như người ta có rồi thì làm gì mua nữa( nhà chùa đâu dư tiền nếu dư đã làm việc thiện rồi)
còn lí do thứ 2 bạn đưa ra còn sai bét hơn nữa lỡ thí chủ xin mượn lược thì đưa 1 cái lược có sẵn trong chùa cho người ta. bộ nhiều thí chủ mượn lược để...... điệu lém hay sao mà cần nhiều lược.
mà melody này trả lời gần đúng rùi đó
cố lên
trai-yo
melody186
melody186

Bài gửiTiêu đề: Re: ĐỐ thử IQ CỦA MẤY MEM NÈ   ĐỐ thử IQ CỦA MẤY MEM NÈ EmptyTue May 06, 2008 10:32 am

nhưng mà hình như ở chùa có mấy em bé đầu còn để chỏm thì mua lược về cho mấy em dóa chải
chùa có nhìu lược thì sẽ vệ sinh hơn (+mấy cái lý do trên là dc rùi)
15 15 15
số không của tôi
số không của tôi

Bài gửiTiêu đề: Re: ĐỐ thử IQ CỦA MẤY MEM NÈ   ĐỐ thử IQ CỦA MẤY MEM NÈ EmptyTue May 06, 2008 10:34 am

trời ơi hỏi gì kì dạ hỏi vậy cũng hỏi dễ trả lời mà những cung hơi khó đấy
ai cấm làm vậy đâu mà bạn đâu có nói là công ty lớn hay nhỏ đâu làm vậy đâu ai bít bạn đâu có n ói không đc lừa gạt đâu vả lại bạn nói làm nhân viên maketting thì công ti lớn nhỏ đều có mà đâu phải chỉ có công ty lớn mới có cái vụ maketting
trời ơi hỏi vậy cũng hỏi nói giá leo thang bột làm nhang lên giá thời buổi giờ mà(bạn ko nói là thời gian nào nên tui chọn buổi này để có lợi cho tui) mắc hơn có 1 ngàn chứ có nhiêu đâu lược chải tóc rẻ nhất có 1000 thôi bộ ko bít hả có ngàn đồng nói vậy người ta mua trớt quớt
câu thứ ba bô ko suy nghĩ hả mà hỏi vậy mua nhang thỉ bán nhang lời thêm 500đ hoặc ngàn hoặc ko lời cũng đc bán theo giá mình mua hàng để bán còn lược thì mình lời theo đúng giá của nó thì coi như mình bán lược mình kiếm lời từ tiền lược mình bán trùi ui nhỏ này hỏi câu nghe kì cục thấy ớn lun chứ sao ko hỏi câu kho khó cho tui bí chơi tui nghĩ bạn hỏi được mà hôm nay sao dạ hỏi câu tui trả lời trớ quớt ko dạ
affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid queen queen queen queen queen
anh TUẤN ANH nghe em nói nè
đầu tiên:
Gỉa sử có 1 nhà sư đi mua nhang. Ông ta định mua bó nhang 4000đ ( giá hiện hành chỗ nào cũng vậy) thì nếu bạn bán giá 4500Đ thì ngu gì mà ông mua chỗ bạn. còn nếu bạn bán giá 4000đ như cũ thì công ty không được lợi nhuận gì hết vô ích. còn nếu bạn kèm theo lược thì ông ta sẽ đặt câu hỏi lớn
NHÀ SƯ MUA LƯỢC VỀ ĐỂ LÀM GÌ ( vừa tốn tiền lại vô ích ai mà mua)
còn nữa đã nói là nhân viên MAKETING thì khôngb thể nào là công ty nhỏ được

CHÚC BẠN MAY MẮN LẦN SAU
số không của tôi
số không của tôi

Bài gửiTiêu đề: Re: ĐỐ thử IQ CỦA MẤY MEM NÈ   ĐỐ thử IQ CỦA MẤY MEM NÈ EmptyTue May 06, 2008 10:42 am

Admin đã viết:
Sax, dzậy cg hem péc nữa 11 Thì bán choa ng` khác, ng` khác tặng lại chùa . Chùa là nơi bao dung độ lượng nên thế nào cg nui chóa hoặc 11 mấy baby nên mua lược chải lông chóa hoặc chải đầu choa baby 15 15

TUI PHẢN ĐỐI CÁI VIỆC CHẢI LÔNG CHÓ ĐÓ NGHEN YÊU CẦU ADMIN NGHIÊM CHỈNH LẠI
Còn việc chùa mua rồi bán lại thì.............. OK
Vì mọi người lên chùa cầu an thế nào cũng tin tưởng nơi đây. VẬY CỨ BẢO là nhà chùa cứ mua lược của công ty giả sử là 10000 đ một cái thì bán lại cho những thí chủ giá 15000đ nói với họ là họ có lòng mua lược về sẽ chải hết những xuôi xẻo còn vướng trên đầu

TRÚC pro wé trả lời đúng câu hỏi rồi nhưng đây không phải là cách kinh doanh tốt nhất còn nhiều cách nữa các mem khác hãy chịu khó suy nghĩ một hcút nếu không thì thứ 7 này khung hình sẽ thuộc về BÉ TÚC đó
melody186
melody186

Bài gửiTiêu đề: Re: ĐỐ thử IQ CỦA MẤY MEM NÈ   ĐỐ thử IQ CỦA MẤY MEM NÈ EmptyTue May 06, 2008 10:58 am

eeee tui ko đồng ý cách bán cho người khác rồi tặng lại cho chùa của trúc vì chưa chắc nhà sư đã nhận
theo tui thì nói nhà sư mua lược về tặng cho người khác thì khả thi hơn (tặng mấy người lên chùa đó đem về làm kỉ niệm)
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: ĐỐ thử IQ CỦA MẤY MEM NÈ   ĐỐ thử IQ CỦA MẤY MEM NÈ EmptyTue May 06, 2008 11:04 am

melody186 đã viết:
eeee tui ko đồng ý cách bán cho người khác rồi tặng lại cho chùa của trúc vì chưa chắc nhà sư đã nhận
theo tui thì nói nhà sư mua lược về tặng cho người khác thì khả thi hơn (tặng mấy người lên chùa đó đem về làm kỉ niệm)
Hứ.Chùa làm j` cóa tìn.Fải cóa ng` choa chùa , chùa ám xì bùa mới dc.:83:Rùi chùa tặng lại vậy là vừa bán dc lược , vừa lèm fước 84 84 75 75 75
melody186
melody186

Bài gửiTiêu đề: Re: ĐỐ thử IQ CỦA MẤY MEM NÈ   ĐỐ thử IQ CỦA MẤY MEM NÈ EmptyTue May 06, 2008 11:10 am

e hèm trúc này đảm bảo chưa đi chùa nè
tui đi nhìu rồi tui bít
mỗi lần mình đi chùa nếu mình có lòng thì có thể quyên góp tiền cho chùa
ma 1 ngày đâu fải chỉ có 1,2 người đi chùa rồi ở chùa còn có những nhà hảo tâm tài trợ nữa chứ bộ
chứ còn ý kín của bạn thì ko dc vì theo bạn nhà sư ko có tóc thì nhận lược làm j
ma cho dù có nhận thì cũng đâu có nhìu =>bán ko dc nhìu
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: ĐỐ thử IQ CỦA MẤY MEM NÈ   ĐỐ thử IQ CỦA MẤY MEM NÈ EmptyTue May 06, 2008 7:14 pm

melody186 đã viết:
tui đi nhìu rồi tui bít
ma 1 ngày đâu fải chỉ có 1,2 người đi chùa rồi ở chùa còn có những nhà hảo tâm tài trợ nữa chứ bộ
chứ còn ý kín của bạn thì ko dc vì theo bạn nhà sư ko có tóc thì nhận lược làm j
Dc chứ.Tiền mà ng` ta quyên góp để làm từ thịn chứ hok fải để mun lược.Lược bán vẫn dc, nhà sư có cầm lược là dc rùi.Có nghĩa là có ng` mua lược , đưa nhà xư ém xì bùa rùi dzìa chải đầu cho may mắn 72 72 72
melody186
melody186

Bài gửiTiêu đề: Re: ĐỐ thử IQ CỦA MẤY MEM NÈ   ĐỐ thử IQ CỦA MẤY MEM NÈ EmptyTue May 06, 2008 7:28 pm

Admin đã viết:
melody186 đã viết:
tui đi nhìu rồi tui bít
Dc chứ.Tiền mà ng` ta quyên góp để làm từ thịn chứ hok fải để mun lược.Lược bán vẫn dc, nhà sư có cầm lược là dc rùi.Có nghĩa là có ng` mua lược , đưa nhà xư ém xì bùa rùi dzìa chải đầu cho may mắn 72 72 72
e
thuy noi la ban cho chùa ko fai ban cho nguoi dan
The_King_of_king
A' hau 1
A' hau 1
The_King_of_king

Bài gửiTiêu đề: Re: ĐỐ thử IQ CỦA MẤY MEM NÈ   ĐỐ thử IQ CỦA MẤY MEM NÈ EmptyMon May 12, 2008 9:34 am

đi thẳng vào vấn đề
1: lược dùng để chải tóc
2: sư ko để tóc
hai cái này làm cho vấn đề ko thực hiện dc nhưng tui đã có cách 13
làm cho nhà sư có tóc
mà mún làm cho sư có tóc mệt lém
nhưng Duy-Pro đã có cách
bán tóc giả cho sư với cách này
tui nói với sư : sư ơi mấy nhỏ bạn gái em nói sư xí trai quá ko có 1 cọng tóc nào thui , em bán cho sư bộ tóc giả phong cách hiphop đãm bão đẹp trai lìn 28 28
vậy là vấn đề dc giải quyết nhờ Duy-Pro
http://www.truongton.net/forum
♥♥Thanh♥♥Thanh♥
thí sinh
thí sinh
♥♥Thanh♥♥Thanh♥

Bài gửiTiêu đề: Re: ĐỐ thử IQ CỦA MẤY MEM NÈ   ĐỐ thử IQ CỦA MẤY MEM NÈ EmptyTue May 13, 2008 10:57 am

Hưm..... Mới tham gia mờ thấy vụ này zuj àh nghen!! Bon chen ham gia cho nó zuj xí!! ^_^ 08 08

Theo tui hả, ko một ông bán lược nèo mà chỉ số IQ kém đến nỗi bán lược cho mí ông trọc đầu (nhà sư í mà!! 37 , tha lỗi cho con vì đã nói các nhà sư là mí ông trọc đầu!!! 81 ) ==> ko nên mua ay bán 1 cây lược nào cho nhà sư hết!!! Lý do lãng nhack thí ớn 19 , mà ai pít đc, chỉ số IQ của tuj nó bĩu nói zị áh..Kekeke 97

Nà "giả" lời gùi áh, đoán koi chỉ số IQ tuj nhiu nèo!! 37
http://blog.360.yahoo.com/blog-dCI.KC0lc6c29R6OnAZYNquYj_zm.KxtX
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ĐỐ thử IQ CỦA MẤY MEM NÈ   ĐỐ thử IQ CỦA MẤY MEM NÈ Empty

ĐỐ thử IQ CỦA MẤY MEM NÈ
Trang 1 trong tổng số 1 trang